ปืน

Submitted by pern on Sat, 10/10/2009 - 17:11

อัสลามุอะลัยกุมวะเราะห์มาตุลลอฮวะบารอกาตุฮอาจารย์เชคริฏอ บิน อะหมัดสะมะดีครับ-เงื่อนไขของการกล่าวคุตบะห์อีดอีดิ้ลอัฏฮามีอะไรบ้างครับ-ผมอยากได้สำนวนคุตบะห์อีดอีดิ้ลอัฏฮาจากอาจารย์ครับ ช่วยลงให้ด้วยน่ะครับ พร้อมคำแปลด้วยครับ-ผมอยากทราบว่า คุตบะห์วันอีดทั้งสอง มีอะไรต่างกันบ้างครับ และต่างกับคุตบะห์วันศุกร์ยังไงบ้าง-ญาซะกัลลอฮฮุคอยรอน ขออัลลอฮตอบแทนความดีงามอาจารย์เชคริฏอ บิน อะหมัดสะมะดี และทีม islam in thailand มากๆครับ

This block is broken or missing. You may be missing content or you might need to enable the original module.