ปืน

Submitted by pern on Sat, 10/10/2009 - 17:09

อัสลามุอะลัยกุมวะเราะห์มาตุลลอฮวะบารอกาตุฮอาจารย์เชคริฏอ บิน อะหมัดสะมะดีครับ-ผมอยากทราบว่าเงื่อนไขของการกล่าวคุตบะห์อีดอีดิ้ลฟิตรีมีอะไรบ้างครับ จำเป็นตอ้งมีคุตบะห์สองด้วยหรือป่าว-ผมอยากได้สำนวนคุตบะห์อีดิ้ลฟิตรีจากอาจารย์ครับ พร้อมความหมายด้วยครับ-ผมอยากทราบว่า คุตบะห์วันอีดอีดิ้ลฟิตรี กับ คุตบะห์นิกะ มีอะไรต่างไปจากคุตบะห์วันศุกร์บ้างครับ-ญาซะกัลลอฮุคอยรอน ขออัลลอฮตอบแทนความดีงามครับ

This block is broken or missing. You may be missing content or you might need to enable the original module.