ปืน

Submitted by pern on Sat, 10/10/2009 - 17:07

อัสลามุอะลัยกุมวะเราะห์มาตุลลอฮวะบารอกาตุฮอาจารย์ครับ -ผมอยากทราบว่าเงื่อนไขของนิกะฮมีอะไรบ้างครับ-ผมอยากทราบว่า เงื่อนไขการกล่าวคุตบะห์นิกะฮมีอะไรบ้างครับ ต้องมีคุตบะห์สองด้วยหรือป่าว-ผมอยากได้สำนวนการกล่าวคุตบะห์นิกะห์จากอาจารย์ ช่วยลงให้ผมด้วยน่ะครับ-ญาซะกัลลอฮฮุคอยรอน ขออัลลอฮตอบแทนความดีงามครับ

This block is broken or missing. You may be missing content or you might need to enable the original module.